-
Ìgbà Ayé Àwọn Baba ŃláWo “Ilẹ̀ Dáradára” Náà
-
-
Lẹ́yìn tí wọ́n fipá bá Dínà ọmọ Jékọ́bù lò pọ̀ ní ìlú Ṣékémù, Jékọ́bù ṣí lọ sí Bẹ́tẹ́lì. Ǹjẹ́ o lè fojú inú wo bí ibi táwọn ọmọ Jékọ́bù ti lọ ń tọ́jú ẹran ọ̀sìn bàbá wọn àti ibi tí Jósẹ́fù ti rí wọn lẹ́yìn-ọ̀-rẹyìn ti jìnnà tó? Àwòrán ilẹ̀ yìí (àti ti ojú ìwé 18 sí 19) lè ràn ọ́ lọ́wọ́ láti rí bí Hébúrónì àti Dótánì ti jìnnà síra wọn tó. (Jẹ 35:1-8; 37:12-17) Àwọn ẹ̀gbọ́n Jósẹ́fù ta Jósẹ́fù fáwọn oníṣòwò tó ń lọ sí Íjíbítì. Ṣé kì í ṣe ojú ọ̀nà táwọn oníṣòwò yẹn gbà lọ lo rò pé àwọn ọmọ Ísírẹ́lì padà wá gbà nígbà tí wọ́n ń lọ́ sí Íjíbítì lẹ́yìn ìgbà náà, tí wọ́n sì tún gbà á padà bọ̀?—Jẹ 37:25-28.
-
-
Ìgbà Ayé Àwọn Baba ŃláWo “Ilẹ̀ Dáradára” Náà
-
-
D4 Ṣékémù
D4 Bẹ́tẹ́lì
D4 Hébúrónì (Kiriati-ábà)
-