-
Ìjọsìn Tòótọ́ Ń So Àwọn Èèyàn Pọ̀ Ṣọ̀kanIlé Ìṣọ́—2001 | September 15
-
-
Ìṣọ̀kan Jákèjádò Ayé ní Àkókò Tiwa!
Àsọtẹ́lẹ̀ mánigbàgbé kan tó wà nínú ìwé Sefanáyà inú Bíbélì sọ̀rọ̀ nípa bí àwọn ènìyàn láti àwọn ibi tó yàtọ̀ síra yóò ṣe kóra jọ pọ̀. Ó sọ pé: “Nígbà náà ni èmi [Jèhófà Ọlọ́run] yóò fún àwọn ènìyàn ní ìyípadà sí èdè mímọ́ gaara, kí gbogbo wọn lè máa pe orúkọ Jèhófà, kí wọ́n lè máa sìn ín ní ìfẹ̀gbẹ́kẹ̀gbẹ́.” (Sefanáyà 3:9) Ẹ ò rí i bó ṣe wúni lórí tó, láti rí àwọn èèyàn tó ti yí padà bí wọ́n ṣe ń sin Ọlọ́run ní ìṣọ̀kan!
-
-
Ìjọsìn Tòótọ́ Ń So Àwọn Èèyàn Pọ̀ Ṣọ̀kanIlé Ìṣọ́—2001 | September 15
-
-
Jèhófà fún àwọn ènìyàn rẹ̀ ní èdè mímọ́ gaara, kí ó lè so wọ́n pọ̀ ṣọ̀kan. Èdè tuntun yìí kan lílóye òtítọ́ Bíbélì nípa Ọlọ́run àtàwọn ète rẹ̀ lọ́nà tó gún régé. Sísọ èdè mímọ́ gaara náà wé mọ́ gbígba òtítọ́ gbọ́, fífi í kọ́ àwọn ẹlòmíràn, àti gbígbé ní ìbámu pẹ̀lú àwọn òfin àti ìlànà Ọlọ́run. Ó ń béèrè pé kéèyàn yàgò fún ọ̀ràn ìṣèlú tó ń fa ìpínyà, kó sì fa ẹ̀mí ìmọtara-ẹni-nìkan bíi kẹ́lẹ́yàmẹ̀yà àti ìfẹ́ orílẹ̀-èdè ẹni tó jẹ́ ẹ̀mí ayé yìí tu kúrò lọ́kàn rẹ̀. (Jòhánù 17:14; Ìṣe 10:34, 35) Gbogbo àwọn olóòótọ́ ọkàn tí wọ́n nífẹ̀ẹ́ òtítọ́ ló lè kọ́ èdè yìí. Ẹ jẹ́ ká wo bí àwọn márààrún táa mẹ́nu kàn nínú àpilẹ̀kọ ìṣáájú—àwọn tí ẹ̀sìn yà nípa tẹ́lẹ̀—ṣe wá di ẹni tó wà níṣọ̀kan nínú jíjọ́sìn Jèhófà, Ọlọ́run tòótọ́ kan ṣoṣo náà báyìí.
-