-
“Ọlọ́run Nífẹ̀ẹ́ Olùfúnni Ọlọ́yàyà”Ilé Ìṣọ́—1998 | November 1
-
-
Pọ́ọ̀lù béèrè pé kí àwọn ìjọ tó wà títí dé Makedóníà ṣèrànwọ́, ó sì ṣètò àkójọ kan nítorí àwọn Kristẹni ará Jùdíà tí àìní ń bá fínra náà. Pọ́ọ̀lù kọ̀wé sí àwọn ará Kọ́ríńtì pé: “Bí mo ti pa àṣẹ ìtọ́ni fún àwọn ìjọ Gálátíà, bẹ́ẹ̀ ni kí ẹ̀yin tìkára yín ṣe pẹ̀lú. Ní gbogbo ọjọ́ kìíní ọ̀sẹ̀, kí olúkúlùkù yín ní ilé ara rẹ̀ ya ohun kan sọ́tọ̀ gedegbe ní ìpamọ́ gẹ́gẹ́ bí ó ti lè máa láásìkí.”a—1 Kọ́ríńtì 16:1, 2.
-
-
“Ọlọ́run Nífẹ̀ẹ́ Olùfúnni Ọlọ́yàyà”Ilé Ìṣọ́—1998 | November 1
-
-
a Bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé Pọ́ọ̀lù “pa àṣẹ ìtọ́ni,” èyí kò túmọ̀ sí pé ó lànà àwọn ohun àfidandanlé kalẹ̀ ní àdábọwọ́ ara rẹ̀. Kàkà bẹ́ẹ̀, Pọ́ọ̀lù wulẹ̀ ń ṣe kòkárí àkójọ náà, tó kan ọ̀pọ̀ ìjọ, ni. Láfikún sí i, Pọ́ọ̀lù sọ pé, kí olúkúlùkù, “ní ilé ara rẹ̀,” mú wá, “bí ó ti lè máa láásìkí.” Ká sọ ọ́ lọ́nà mìíràn, ìdáwó tí ẹnì kọ̀ọ̀kan bá ṣe gbọ́dọ̀ jẹ́ ohun tí òun nìkan mọ̀, tó sì fínnú fíndọ̀ ṣe. A kò fipá mú ẹnikẹ́ni.
-