Ojú Ìwé Tí Wọ́n Kọ Àkọlé Sí/Ojú Ìwé Tí Wọ́n Kọ Orúkọ Òǹṣèwé sí
Wo “Ilẹ̀ Dáradára” Náà
Bá ò bá fi hàn pé ó yàtọ̀, inú Ìwé Mímọ́ ní Ìtumọ̀ Ayé Tuntun, la ti mú gbogbo ẹsẹ Ìwé Mímọ́ tá a lò
[Àwòrán ilẹ̀ tó wà ní ojú ìwé 2, 3]
(Láti rí bá a ṣe to ọ̀rọ̀ sójú ìwé, wo ìtẹ̀jáde náà gan-an)
Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn (àpèjúwe bó ṣe rí)
ILẸ̀ GẸ̀Ẹ́SÌ
SÍPÉÈNÌ (TÁṢÍṢÌ?)
ÍTÁLÌ
GÍRÍÌSÌ
ÉṢÍÀ KÉKERÉ
ILẸ̀ ÌLÉRÍ
ÍJÍBÍTÌ
ETIÓPÍÀ
ARÉBÍÀ
ṢÉBÀ
ÁSÍRÍÀ
BABILÓNÍÀ
MÍDÍÀ
PÁṢÍÀ
[Omi]
Òkun Àtìláńtíìkì
Òkun Mẹditaréníà (Òkun Ńlá)
Òkun Dúdú
Òkun Pupa
Òkun Kásípíà
Ibi Tí Òkun Ti Ya Wọ Ilẹ̀ Páṣíà
Òkun Arébíà
[Odò]
Odò Náílì
Odò Yúfírétì
Odò Tígírísì
[Àwòrán tó wà ní ojú ìwé 1, 36]
[Àwọn àwòrán Credit Line tó wà ní ojú ìwé 3]
Ibi Tí A Ti Mú Àwọn Àwòrán: Gbogbo fọ́tò, àyàfi ti ìsàlẹ̀ ojú ìwé 6, ti ojú ìwé 24 àti 25: Pictorial Archive (Near Eastern History) Est.; àwọn àwòrán ilẹ̀ tó wà lójú ìwé 9, 17 (àyàfi tinú àkámọ́), 18, 19 àti 29: A gbé wọn karí àwòrán ilẹ̀ tí ẹ̀tọ́ àdàkọ rẹ̀ jẹ́ ti Pictorial Archive (Near Eastern History) Est. àti Survey of Israel